F----C----B----1----3
Cha`0 mug` đến 4rum của chúng tôi!!! 4rum dành cho thành viên lớp B13[+18] tham gia....
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!!!
F----C----B----1----3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
F----C----B----1----3

DIỄN ĐÀN LỚP B13

Top posters
Phương.emo (64)
Bối Rối - c.t. I_vote_lcapBối Rối - c.t. I_voting_barBối Rối - c.t. I_vote_rcap 
ginkoolS24b (49)
Đệch (47)
admin (46)
Ice T aka c.t. (33)
|AS|Shin (21)
Infinite (21)
CalvinKlein (12)
tuquynh (11)
†aqua† (11)

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 13 người, vào ngày Tue Apr 09, 2024 12:40 am

You are not connected. Please login or register

Bối Rối - c.t.

Đệch
Ice T aka c.t.
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Bối Rối - c.t. Empty Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 10:27 pm

Ice T aka c.t.

Ice T aka c.t.
ModeratorModerator

Số là mod của box lịch sử ( mình không muốn nói tên ra nhưng chắc mấy bạn cũng biết là ai rồi silent )
Thôi ... nói toạt móng lợn ra là bạn Sơn Bông nhà mình Very Happy ...
Sáng nay 2 đứa có đi tham quan chút chút ... trên đường về ... bạn ấy nói nhỏ với mình là ... "Huy ơi , Sơn tự nhiên thấy thích Huy quá" ... Uj cái dis ... Thể Loại gì nữa đây ... Mem' té xe Rolling Eyes ... " Thôi mày đừng có chém gió nữa , tao chán trò này rồi " - mình nói .... Đến lúc vào Alo uống trà sữa thì bạn ấy nắm lấy tay mình và thổ lộ ra hết ( Nội dung là mình éo muốn nói tới Mad ) ... Mình thật bất ngờ ... Không biết phải làm gì nữa đây ... các bạn ơi ... có cách nào để từ chối không ... thật tình là mình không muốn lam tổn thương bạn ấy ... Embarassed

2Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 10:28 pm

Đệch

Đệch
ModeratorModerator

Cool

3Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 10:30 pm

Đệch

Đệch
ModeratorModerator

Bóng...Tao k ngờ mày iu tao rồi bịa ra 1 câu chuyện thế này...Có phải mày muốn bày tỏ tình yêu của mày vs tao phải k Cool

4Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 10:34 pm

Ice T aka c.t.

Ice T aka c.t.
ModeratorModerator

sợ Damn lie ... Tớ không biết bịa chuyện nhá ... thế thằng nào sáng đi tham quan mà cứ rủ tao vào cùng 1 phòng vs đi đái chung là thế lào Question

5Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 10:36 pm

Đệch

Đệch
ModeratorModerator

Ơ cái đệch.Đái một mình lạnh lẽo vãi.Chẳng lẽ sau khi thấy cái không nên thấy mày đã iu tao sao ? Tìm hiểu

6Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 10:39 pm

Ice T aka c.t.

Ice T aka c.t.
ModeratorModerator

Sự thật là ... tao đã coi cai camera của mày ... mày kêu mày chụp 100 tấm ??? ... CHÉM ... Mẹ.. hình chụp lén tao hết 90 tấm rồi :(al):
Đề nghị bạn không được nói từ thô tục...
Xin cám ơn

7Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Thu May 06, 2010 11:39 pm

Đệch

Đệch
ModeratorModerator

Bị admin nhắc nhở rồi.hoho Embarassed

8Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Fri May 07, 2010 9:16 am

Ice T aka c.t.

Ice T aka c.t.
ModeratorModerator

Yêu cầu admin không xen vào chuyện của chúng tớ ... Theo hiệp hội nha khoa thế giới ... để răng của bạn được trắng , đẹp và sáng .. bạn không nên xen vào chuyện của người khác Very Happy

9Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Fri May 07, 2010 10:38 am

Phương.emo

Phương.emo
Group LeaderGroup Leader

Không xen vào ! admin chĩ nhắc nhở thôi.

10Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 10:03 am

|AS|Shin

|AS|Shin

Ice T aka c.t. đã viết:Số là mod của box lịch sử ( mình không muốn nói tên ra nhưng chắc mấy bạn cũng biết là ai rồi silent )
Sáng nay 2 đứa có đi tham quan chút chút ... trên đường về ... bạn ấy nói nhỏ với mình là ... "Huy ơi , Sơn tự nhiên thấy thích Huy quá" ... Uj cái dis ... Thể Loại gì nữa đây ... Mem' té xe Rolling Eyes ... " Thôi mày đừng có chém gió nữa , tao chán trò này rồi " - mình nói .... Đến lúc vào Alo uống trà sữa thì bạn ấy nắm lấy tay mình và thổ lộ ra hết ( Nội dung là mình éo muốn nói tới Mad ) ... Mình thật bất ngờ ... Không biết phải làm gì nữa đây ... các bạn ơi ... có cách nào để từ chối không ... thật tình là mình không muốn lam tổn thương bạn ấy ... Embarassed

ặc ặc Sơn ơi
sao e nỡ bỏ anh Sad( Sad

11Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 11:11 am

Infinite

Infinite

Sơng Bông ghê wa =)) bựa bựa Smile) giờ mới fat' hiện ra =))

12Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 11:30 am

Đệch

Đệch
ModeratorModerator

|AS|Shin đã viết:
Ice T aka c.t. đã viết:Số là mod của box lịch sử ( mình không muốn nói tên ra nhưng chắc mấy bạn cũng biết là ai rồi silent )

ặc ặc Sơn ơi
sao e nỡ bỏ anh Sad( Sad

Tình cũ tình mới phải làm sao để hạnh phúc ??? Rolling Eyes

13Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 2:51 pm

Kray.Ng

Kray.Ng

son dj~ seo kung laj nam tay nguoi ta ghen wa'!
Xin bạn không nên dùng từ bậy bạ, nên dùng chữ Tiếng Việt cho mọi người dễ hiểu!!!

14Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 4:17 pm

|AS|Shin

|AS|Shin

:]]=]] m` làm như m` có giá l' ấy :]]
mún bựa qá
t gét m` r`
bỏ t theo th` kia x(
fuck you x(

15Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 4:31 pm

Ice T aka c.t.

Ice T aka c.t.
ModeratorModerator

Ôi ! Hóa ra bạn Shin cũng thích bạn Sơn à ... Mà sao cứ thấy bạn Shin hay ôm mình thế nhỉ Question ... Vl quá các bạn ơi ... Shin thích Huy va Sơn ... Sơn thích Huy ... Huy chẳng thích ai cả clown

16Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sat May 08, 2010 4:54 pm

|AS|Shin

|AS|Shin

ũa chứ k pải bạn Huy thíc bạn Shin àh :]]=]]
bạn Huy lần nào cG~ rủ mình đi bóng rổ để la lím mình cơ mà
ngộ thế nhợ @_@
nhưn đối vs mình mọi thứ chẳng là j` dù là bạn Huy hay bạn Sơn :]]=]]

17Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sun May 16, 2010 1:02 am

Đệch

Đệch
ModeratorModerator

Tao cũng có yêu gì 2 đứa bây đâu hoho.2 đứa bây gọp lại chưa đáp ứng tao dc 1 đêm nữa Bối Rối - c.t. 734380

18Bối Rối - c.t. Empty Re: Bối Rối - c.t. Sun May 16, 2010 5:07 am

|AS|Shin

|AS|Shin

má nói năng kiu đó thì bỏ là đúng r`
th` mất dạy

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]